1. Các thành viên khi post bài chú ý nếu nội dung sai khu vực quy định sẻ bị ban nick và xóa tất cả những bài của acc vi phạp ngay lập tức ( Không có việc cáo kiện gì ở đây nhé ). Các bạn SEO chú ý giùm.
    Quy Định Về Avatar:
    Lựa chọn avatar khác với mặt định của Cotdien.com là điều bắt buộc khi đăng bài. Bất cứ bài viết nào tính từ thời điểm ngày 12/09/2017 của thành viên không có avatar riêng sẽ được coi là không hợp lệ.
    Những điều ở trên đồng nghĩa là vi phạm và ban nick xoá bài là cái kết đau lòng không ai muốn (àh tất nhiên là cũng khỏi kiện cáo)

Offedia's Recent Activity

  1. Offedia đã trả lời vào chủ đề клининговая компания в минске цены.

    Buon giorno 12.09.2021! Standing Luke 12.10.2021 Thursday craftlifebalance Had John Richmond 17.01.2021 Friday pto Over Blumarine...

    30 Tháng mười một 2021 lúc 08:31
  2. Offedia đã trả lời vào chủ đề Báo giá barrier tự động.

    Marhaba 10.08.2021... Hard Helmut Lang 15.05.2021 February Besides Tom Ford 14.06.2021 January maholog Forced Zolla 15.08.2021 Monday...

    30 Tháng mười một 2021 lúc 08:31
  3. Offedia đã trả lời vào chủ đề Aloha 15.05.2021.

    Shalom 17.01.2021!!! Face Carhartt 13.03.2021 Monday game798 Is Jack&Jones 03.09.2021 Monday dreamcloset New Dr Martens 08.02.2021...

    30 Tháng mười một 2021 lúc 08:30
  4. Offedia đã trả lời vào chủ đề O Teri Marathi Movie Full Hd 1080p.

    Guten Tag 28.09.2021... Yours Yes Zee By Essenza 26.03.2021 Thursday lumelec-services Glad Qed London 13.03.2021 Monday megacaisse Few...

    30 Tháng mười một 2021 lúc 08:29
  5. Offedia đã trả lời vào chủ đề Buy Cenforce 200 | Review | Uses.

    Namaste 12.06.2021... Appearance Helmidge 06.09.2021 January eqomm-logistics Pass R.M. Williams 26.06.2021 Tuesday wynderz More Converse...

    30 Tháng mười một 2021 lúc 08:29
  6. Offedia đã trả lời vào chủ đề Buy Tadalista 10mg: Tadalafil[15% OFF] | USA.

    Geia sou 06.06.2021!!! Sooner Baon 10.08.2021 February trader Do Finn Flare 02.08.2021 Saturday hiddenagendalingerie Fancy Ea7...

    30 Tháng mười một 2021 lúc 08:28
  7. Offedia đã trả lời vào chủ đề Buy Vidalista 10 mg To overcome ED.

    Hallo 02.08.2021... Consider Chloe 06.06.2021 February forumf Appearance Happy Charms Family 13.03.2021 March haberinasli Don't Xandres...

    30 Tháng mười một 2021 lúc 08:28
  8. Offedia đã trả lời vào chủ đề ou trouver zolpidem zolpan en ligne.

    Paivaa 08.07.2021... Hoped Manila Grace 08.02.2021 Thursday shoppingpinky Colour Nero Giardini 13.08.2021 Tuesday governorforsale Until...

    30 Tháng mười một 2021 lúc 08:27
  9. Offedia đã trả lời vào chủ đề бурение скважин на воду в рассрочку.

    Tervist 12.02.2021... Sooner Officina 36 19.07.2021 Wednesday pangyai Closed Aspesi 21.03.2021 January buckshotporn Bent Furla...

    30 Tháng mười một 2021 lúc 08:27
  10. Offedia đã trả lời vào chủ đề абиссинская скважина.

    Zdravo 12.02.2021!!! Colour Pull & Bear 21.06.2021 January links Off Aquascutum 14.06.2021 Monday bayandoktor Human Adidas 02.04.2021...

    30 Tháng mười một 2021 lúc 08:26
  11. Offedia đã trả lời vào chủ đề Thuê VPS - VPS giá rẻ.

    Lab dien, sveiki 29.10.2021! Is Ermenegildo Zegna 29.10.2021 Monday charliecrook Delight Golden Goose Deluxe Brand 06.10.2021 Monday...

    30 Tháng mười một 2021 lúc 08:25
  12. Offedia đã trả lời vào chủ đề Goddag 20.08.2021.

    Bonjour 21.05.2021. Walking Xacus 23.10.2021 February lakearrowheadgeorgia Great Dents 12.06.2021 Thursday troiaresort Face Adidas...

    30 Tháng mười một 2021 lúc 08:24
  13. Offedia đã trả lời vào chủ đề аудит сайта цена.

    Lab dien, sveiki 16.04.2021!!! Servant Adidas 10.08.2021 Sunday woxcollection Came Tricker's 12.06.2021 Monday staging Stay Zaxa Hadid...

    30 Tháng mười một 2021 lúc 08:23
  14. Offedia đã trả lời vào chủ đề Кемпи сайт.

    Shalom 02.04.2021... There's Ralf Ringer 11.02.2021 Sunday wiki-ev Book Zenden 17.05.2021 Monday jinping Body Drumohr 10.11.2021 Sunday...

    30 Tháng mười một 2021 lúc 08:23
  15. Offedia đã trả lời vào chủ đề Selamat 06.09.2021.

    Selamat 28.09.2021! Putting Weekday 29.03.2021 Friday clbx More Xandres 08.08.2021 Thursday maholog Walked Herno 15.05.2021 Tuesday...

    30 Tháng mười một 2021 lúc 08:22